Download cs 1.1 (Half life 1.1) - Counter Strike 1.1 full bản mới nhất 2013

Thảo luận trong 'Download cs 1.1 - Half life 1.1' bắt đầu bởi Mr-3D, 25 Tháng sáu 2013.

1. Mr-3D Admin

Download cs 1.1 (Half life 1.1) - Counter Strike 1.1 full bản mới nhất 2013 ( Bản sàn gỗ - cs 1.1 sàn gỗ)
    Xin chào anh em đồng game, sau một 1 tiếng đồng hồ , mình đã mod lại 1 bản trông pro hơn, cảm giác bắn thật hơn xo với các bản trước, anh em thưởng thức nhé
    Dưới đây là một vài hình ảnh demo cho anh em
    Bản này được thiết kế với tông màu sáng , nhằm giúp anh em bắn sa hơn, chuẩn hơn, fix chống rung súng tốt hơn, cảm giác ném bom xa gấp 2 lần với bản thường
    Nhà cảnh được thiết kế gạch và sàn gỗ sưa​
    Chợ được trang trí tường khá bắt mắt có cả Thánh Tưng nhé
    Nhà cướp
    cổng sau
    Tất cả được trang trí cực kỳ hợp lý,Hầm rươu được thiết kế sáng hơn ,để dễ ràng phát hiện quân địch trong hầm rượu,​
    Hướng dẫn cài đặt và download
    Bước 1: Tải và cài đặt cs 1.1 bản gốc - Download cs1.1 full tại đây
    Bước 2: Tải thư mục map sàn gỗ này về: Download Mod map cs 1.1 sàn gỗ

Link: mf http://www.mediafire.com/download/c8927a4djoe3v77/cstrike.rar
    Và làm theo hướng dẫn ở video này nhé

Hướng dẫn mod map cs 1.1​

2. huynhoz

huynhoz New Member

half life 1.0 hay 1.6 có dc ko vậy
  3. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

chưa thử với 1.6 bạn thử làm tương tự xem trước khi làm thì copy ra 1 bản phòng bất chắc nhé :D
  4. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

bạn kiểm tra lại đi chứ tớ vừa test hết các link đều download dc bạn nhé
  5. thiepdung1993

thiepdung1993 New Member

Bạn ơi ! Mình rất thích bản sàn gỗ này của bạn. Map sáng rõ, súng bắn cảm giác rất chính xác. Nhưng khi bắn mà bị trúng đạn hiệu ứng máu ( mà mình nghĩ là bạn cài theo bản mod cho đẹp và thật hơn ) tóe lên màn hình che mất tầm nhìn rất khó chịu bạn à. Bạn có thể sửa lỗi này đc không. mình nghĩ là bạn đã tạo ra nó thì sửa lại có lẽ ko khó khăn gì. Thanks bạn trc. mình chờ bản mới fix lỗi trên đây nhiều.