Hướng dẫn lấy Beta key FFOL3- FiFa online Việt Nam Tại Fanpager

Thảo luận trong 'Bản Tin FIFA Online 3' bắt đầu bởi Mr-3D, 27 Tháng tám 2013.

1. Mr-3D Admin

Hôm nay ngày 27/8 Garena bất ngờ tung ra FiFa online 3 Beta, cho game thủ trải nghiệm ,với sự mong đợi khá lâu của cộng đồng game thủ thì bây giờ các bạn đã và sẽ được trải nghiệm
    Bạn có thể download và làm theo hướng dẫn

- Hướng dẫn download FiFa online 3 việt nam
    - Hướng dẫn Kích hoạt key fifa online 3
    Để chạy được bạn cần có beta key cho nó - để lấy key bạn vào link sau và làm theo hướng dẫn

Hình ảnh demo

ơ hình trên các bạn điền đầy đủ thông tin nhé,
    riêng ô : paspost các bạn để trống, nhanh tay nào cón ít lắm :D

quyphong155 and vanthona like this.
  2. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

9h sang nay nhe , các bạn sẵn sàng nào, mình sẽ lấy thêm vài key share cho mọi người tại pic này, cập nhật liên tục nhé các tình yêu
  3. haivl.com

haivl.com Member

ặc ặc đang quá tải sever, đợi cả ngày hôm qua không đc,
    khi nào có admin share vào mai em với nhé
    email: buidoicholon@gmail.com
  4. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

anh em để lại mail nhé, có hàng là chuyển ngay vào mail cho các thím, hiện tại sever garena đang quá tải , nên chưa thể lấy được nhé
    vanthona thích bài này.
  5. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

tin mới nhất về trạng thái quá tải sever beta kye fifa online 3, mặc dù đã trực trờ từ sáng tới giờ để mang code về cho anh em nhưng chưa được phát nào,

trang đang lỗi nặng, quá tải , và không xuất hiện capchar, để điền thông tin , chính vì vậy bác nào thắp hương cả ngày may ra đc 1 key
  6. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

cuối cùng cũng lấy đc 1 key :
    Thánh nào nhanh tay thì chèn nhé
    CB1-7YAWMYYG36Y
  7. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

Do tình trạng quá tải nên garena chính thức bắt đầu share key fifa online 3 tại các tiệm nét thuộc quản lý của hệ thông Garena - link trên là danh sách các tiệm nét của garena tại hà nội
    cách 2- bạn có thể trực tiếp gọi đến tổng đài 1900 1232 của garena để được tư vấn và nhận beta key nhé
    sory anh em vì lấy đc mỗi 1 key thôi mai có tiếp mình share tiếp cho anh em nhé :D

dưới đây là link danh sách các tiệm net Gcafe+

Danh sách tiệm net Gcafe+
  8. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

sáng nay lại có 5k key được phát tại fanpage nhé cả nhà, dự tính trong ngày phát khoảng 15k beta key tha hồ mà sài, không phải mua bán của bố con thằng nào :D

chúc anh em may mắn, bác nào không có thì chịu khó ngồi chớ nhé :D
  9. Mr-3D

Mr-3D Admin Staff Member

10. ngo trong hieu

ngo trong hieu New Member